Thiết bị cán kim loại tấm tự động để sản xuất tấm lợp chuyên nghiệp
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1200mm |
| Trạm lô | 11 Trạm |
| Vật liệu lô & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Kiểu truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ | 15-20m/phút |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 Pha (có thể tùy chỉnh) |
| Thành phần | Mô tả & Thông số kỹ thuật |
|---|---|
|
Bộ xả cuộn thủ công 5T
|
Bộ phận này được sử dụng để hỗ trợ cuộn và làm cho cuộn quay. Khả năng chịu tải: 5T. Đường kính trong: 470-530mm (có thể điều chỉnh theo yêu cầu). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa hư hỏng máy do va đập trong quá trình vận hành. |
|
Bàn cấp liệu & Cắt trước
|
Hướng dẫn cuộn vào đúng vị trí để tạo hình. Bao gồm thiết bị cắt kéo tay để cắt trước khi thay đổi màu hoặc độ dày. |
|
Trục & Lô
|
Vật liệu là Thép 45# tôi và mạ. Các lô đã qua xử lý nhẵn, cứng và chống gỉ. Sẽ không để lại vết xước trên tấm trong quá trình vận hành. |
|
Trạm bơm thủy lực
|
Truyền động dao cắt để cắt. Bể chứa thủy lực sử dụng dầu thủy lực 46#. Được trang bị quạt làm mát để làm mát tuần hoàn bên trong để ngăn ngừa các vấn đề về nhiệt độ dầu cao. Thương hiệu van điện từ: Huade. |
|
Tủ điều khiển màn hình cảm ứng
|
Có các chế độ vận hành tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài và số lượng đơn vị trên màn hình cảm ứng. Hệ thống vận hành đơn giản và dễ dàng. Linh kiện điện:
|
|
Phần ép & Dao cắt
|
Vật liệu lưỡi dao là CR12 với độ bền cao, khả năng tôi luyện tuyệt vời và khả năng chống mài mòn vượt trội. |
| Bàn ra |
Thu thập các sản phẩm đã tạo hình. Giá đỡ được trang bị con lăn để tạo điều kiện cho việc chuyển tiếp sản phẩm mà không bị trầy xước. |
| Bộ phận | Số lượng |
|---|---|
| Xích | 2 Bộ |
| Van điện từ | 1 Bộ |
| Công tắc hành trình | 2 Bộ |
| Cờ lê hở | 2 Bộ |
| Cờ lê lục giác | 2 Bộ |
| Bộ đếm | 1 Bộ |
| Cờ lê | 2 Bộ |
| Phớt dầu | 1 Bộ |
Tấm lợp, Tấm tường
Cangzhou Huachen Roll Forming Machinery Manufacturing Co., Ltd. là một doanh nghiệp toàn diện tích hợp sản xuất, bán hàng và dịch vụ. Chúng tôi chủ yếu tham gia vào việc cung cấp máy móc và thiết bị. Nhờ một đội ngũ chuyên nghiệp, chúng tôi có kinh nghiệm trong sản xuất, nhập khẩu và xuất khẩu, thiết kế của khách hàng, lắp đặt và thử nghiệm, giải pháp kỹ thuật và dịch vụ sau bán hàng. Chúng tôi đã vận chuyển máy móc của mình đến hơn 50 quốc gia và duy trì mối quan hệ kinh doanh tốt với một lượng lớn khách hàng xứng đáng, đóng góp vào hồ sơ kinh doanh và danh tiếng tuyệt vời của chúng tôi.