| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 14 Trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 15-20m/min |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3Phase (có thể được tùy chỉnh) |
Bộ phận này hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay. Năng lượng mang: 5T. Diameter bên trong: 470-530mm (được điều chỉnh). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa thiệt hại do va chạm trong khi vận hành.
Hướng dẫn cuộn dây vào vị trí chính xác để hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo tay để cắt trước khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Vật liệu: 45 # Thép quenching và plating. Các cuộn được chế biến mịn, cứng, chống gỉ, và sẽ không cào tấm trong khi vận hành.
Động máy cắt cho các hoạt động cắt. Sử dụng dầu thủy lực 46 #. Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông nội bộ để ngăn ngừa các vấn đề nhiệt độ dầu cao.
Tính năng chế độ hoạt động tự động và thủ công. Cho phép thiết lập chiều dài và số lượng tấm mục tiêu thông qua giao diện màn hình cảm ứng. Các thành phần điện: VFD (Delta), bộ ngắt mạch (Delixi),Máy tiếp xúc (Delixi), Relay (Xinling), PLC (Delta), Transformer (Delixi).
Vật liệu lưỡi dao: CR12 với độ bền cao, độ cứng tuyệt vời và khả năng chống mòn vượt trội.
Thu thập các sản phẩm hình thành. Được trang bị cuộn để tạo điều kiện chuyển hàng mà không bị trầy xước.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |
Uncoiler thủ công → cắt trước → hình thành cuộn → cắt → bảng đầu ra
Tính năng an toàn để ngăn ngừa tai nạn trong khi vận hành.