| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1219mm |
| Trạm con lăn | 18 Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Kiểu truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ | 4 m/phút |
| Tổng công suất | 5.5 + 5.5 KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha |
Thành phần này hỗ trợ cuộn và cho phép chuyển động quay. Khả năng chịu tải: 5T. Đường kính trong: 470-530mm (có thể điều chỉnh theo yêu cầu). Được trang bị thiết bị phanh để ngăn ngừa hư hỏng máy do va đập trong quá trình vận hành.
Hướng dẫn cuộn vào đúng vị trí để tạo hình con lăn. Bao gồm thiết bị cắt kéo tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Vật liệu là Thép 45# tôi và mạ. Con lăn đã qua xử lý nhẵn, cứng, chống gỉ và sẽ không làm xước tấm trong quá trình vận hành.
Truyền động dao cắt để cắt. Bể chứa thủy lực sử dụng dầu thủy lực 46#. Được trang bị quạt làm mát để làm mát tuần hoàn bên trong để ngăn ngừa các vấn đề về nhiệt độ dầu cao. Thương hiệu van điện từ: Huade.
Có các chế độ vận hành tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài và số lượng tấm mục tiêu thông qua màn hình cảm ứng. Hệ thống vận hành đơn giản và dễ dàng. Thương hiệu linh kiện điện: VFD: Delta, Aptomat: Delixi, Contactor: Delixi, Rơ le: Xinling, PLC: Delta, Máy biến áp: Delixi.
Thu thập các sản phẩm đã tạo hình. Giá đỡ được trang bị con lăn để tạo điều kiện cho việc chuyển tiếp sản phẩm mà không bị trầy xước.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Xích | 2 Bộ |
| Van điện từ | 1 Bộ |
| Công tắc hành trình | 2 Bộ |
| Cờ lê hở | 2 Bộ |
| Cờ lê lục giác | 2 Bộ |
| Bộ đếm | 1 Bộ |
| Cờ lê | 2 Bộ |
| Phớt dầu | 1 Bộ |
Vật liệu của con lăn: thép 45#, đánh bóng bề mặt con lăn, mạ cứng. Bề mặt được đánh bóng và xử lý nhiệt đối với khuôn cũng có thể giữ cho bề mặt tấm đúc nhẵn và không dễ bị đánh dấu khi được dập.
Dầu thủy lực: dầu thủy lực 40# vào thùng dầu thủy lực, bơm điều khiển máy cắt để bắt đầu công việc cắt. Chiều dài của phôi mục tiêu có thể điều chỉnh và chữ số của nó có thể được điều chỉnh. Chế độ tính toán có hai chế độ: tự động và thủ công. Hệ thống dễ vận hành và sử dụng. PLC: EURA (Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng).